![Featured](/plugins/content/isarticlenew/images/featured.png)
![Popular](/plugins/content/isarticlenew/images/popular.png)
วันที่ 28 กันยายน 2560 โรงเรียนคำม่วงจัดกิจกรรมแสดงมุทิตาจิตเพื่อแสดงความยินดี เนื่องในวันเกษียณอายุราชการ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสายันต์ ไมยะปัน และคุณครูประเทือง ปาระภา บุคลากรผู้ทรงคุณค่าของโรงเรียนคำม่วง ดูภาพกิจกรรมเพิ่มเติม
วันที่ 28 กันยายน 2560 โรงเรียนคำม่วงจัดกิจกรรมแสดงมุทิตาจิตเพื่อแสดงความยินดี เนื่องในวันเกษียณอายุราชการ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสายันต์ ไมยะปัน และคุณครูประเทือง ปาระภา บุคลากรผู้ทรงคุณค่าของโรงเรียนคำม่วง ดูภาพกิจกรรมเพิ่มเติม