นายสุขสันต์ สารบรรณ์ |
|||
รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ | |||
นางสาวสุพรรษา พอลีละ |
|||
หัวหน้ากลุ่มบริหารงานวิชาการ |
|||
งานพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษาและหลักสูตรท้องถิ่น |
|||
นางสาวสุวจี ภูหนองโอง |
นางรุ่งฤดี นารวิน |
นางสาวสุจิตรา ยโสธรา |
|
หัวหน้า | ผู้ช่วย | ผู้ช่วย | |
งานจัดการเรียนการสอนและพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
|||
หัวหน้า | |||
นางสาวจิรภา ภูพันนา |
|||
ผู้ช่วย | |||
งานวัดผลประเมินผลและเทียบโอนผลการเรียน |
|||
นางสุพรรษา พลลีละ | |||
หัวหน้า | |||
นายธนพล มหากาล | นางสาวโชติกา ภูมิศาสตร์ |
นายณัฐทวี เนมินทร์ | |
ผู้ช่วย | ผู้ช่วย |
ผู้ช่วย | |
นางสาวนลิน พลโคกก่อง |
|||
ผู้ช่วย | |||
งานวิจัยเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา | |||
นางสาวรุ่งฤดี นารวิน |
|||
หัวหน้า | |||
นายจักรี ชมภูศรี |
|||
ผู้ช่วย | |||
งานพัฒนาและส่งเสริมให้มีแหล่งเรียนรู้ | |||
นางจินตนา สวัสดี |
|||
หัวหน้า | |||
นางเยาวเรศ ปิ่นขจร |
นางสาวน้ำฝน สายโยธา | ||
ผู้ช่วย | ผู้ช่วย | ||
งานนิเทศการศึกษา | |||
นายจักรี ชมภูศรี |
|||
หัวหน้า | |||
นายณัฐทวี เนมิน |
|||
ผู้ช่วย | |||
นายเกียรติชัย คะอังกุ | |||
ผู้ช่วย | |||
งานแนะแนว | |||
นางสาวนลิน พลโคกก่อง | นายคมสันติ์ หาระทา | ||
ผู้ช่วย | ผู้ช่วย |
||
งานประกันคุณภาพการศึกษาและมาตรฐานการศึกษา |
|||
นางสาวอรวดี ศรีบัว |
นางสาวออนวดี สันประภา | ||
ผู้ช่วย | ผู้ช่วย | ||
งานโรงเรียนในฝัน | |||
นางทัศนีย์ ณ กาฬสินธ์ | |||
หัวหน้า | |||
งานพัฒนาสื่อและเทคโลยีการศึกษา | |||
นางวรรณิภาภรณ์ ยนยุบล |
|||
หัวหน้า | |||
นายศิริโยทิน สีรักษ์ | |||
ผู้ช่วย | |||
นายปารมี เขาวงษ์ | นายณัฐทวี เนมินทร์ |
||
ผู้ช่วย | ผู้ช่วย |
||
งานกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|||
นางนันปพร เจนนามแก้ว |
|||
หัวหน้า |
|||
นายประกาสิทธิ์ ฉายจรัส | นายสามารถ สวัสดี | นางสาวรุ่งฤดี นาระวิน | |
ผู้ช่วย | ผู้ช่วย | ผู้ช่วย | |
นางสาวสุจิตรา ยโสธรา |
|||
หัวหน้า |
|||
งานสำนักงานธุรการฝ่าย |
|||
นางสาวสุวจี ภูหนองโอง |
|||
หัวหน้า |
|||
นางสาวจิรภา ภูพันนา |
|||
ผู้ช่วย |
|||
งานทะเบียน |
|||
นางสาวสุจิตรา ยโสธรา |
|||
ผู้ช่วย |
|||
การจัดกิจกรรมการเรียนการสอนในศตวรรษที่ 21 |
|||
นายกำพล พลเชียงสา | |||
หัวหน้า | |||
นางนันทา มีฤทธิ์ |
นางนันปพร เจนนามแก้ว |
นางสาวนตชา จันทะหงษ์ | |
ผู้ช่วย |
ผู้ช่วย |
ผู้ช่วย | |